Report ID: #87D29E69

wonder-day.com

Russia May HTTPS 6.3 taon Na-update
95
Lubos na Ligtas
AnalyzeOwl · wonder-day.com — Card ng ulat
AnalyzeOwl · wonder-day.com

Pagbabasa ng mga signal ng wonder-day.com

Ang mga numero sa ibaba ay galing direkta sa live na DNS, TLS at RDAP responses ng wonder-day.com.

Technical na Impormasyon

IP Address45.86.182.41
Lokasyon ng ServerRussia
ISP / ProviderHindi Alam
SSL Certificate May HTTPS
Nag-isyu ng SSLR12
Valid Hanggang2026-07-04
RegistrarBeget LLC
Nirehistro Noong2020-03-05
Mag-eexpire2027-03-05
Edad ng Domain6.3 taon

Sa isang sulyap

Pinakamabilis na paraan upang basahin ang wonder-day.com: bansa Russia, edad 6.3 taon, SSL OK, registrar Beget LLC.

Certificate health

Ang sertipiko na kasalukuyang ipinapakita ng wonder-day.com ay nagre-resolve bilang: OK.

Edad ng domain

Rehistrado ang domain ng halos 6.3 taon, na inilalagay ito sa "mature" maturity bracket. Ang mas matatandang domain ay statistically less risky kaysa sa bagong rehistrado.

Server jurisdiction

Ang IP sa likod ng wonder-day.com ay nasa Russia, sa infrastructure na binibigay ng Unknown.

Dapat mo bang pagkatiwalaan ang wonder-day.com?

Ang aming score ay puro technical. Ang mga site na may valid SSL, ilang taong history at reputable registrar ay may tendency na mag-score nang mas mataas.

Saan napupunta ang wonder-day.com

Sa scale na 0-100, ang aming awtomatikong check ay naglalagay sa wonder-day.com sa 95 — iyon ay ang "very_safe" band.

Mga Plus

  • Available na pampublikong RDAP record
  • Sumusuporta ang TLS sa modernong cipher suites
  • Stable nameservers sa NS records
  • Tamang configured DNS records

Mga Babala

  • Privacy-protected na WHOIS — hindi direktang nakikita ang operator
  • Registrar na nakabase sa labas ng target country
  • Walang corporate footprint na konektado

Mga Madalas Itanong

Anong ibig sabihin ng score?
Ang score ay nakukuwenta lamang mula sa technical signals — hindi human review.
Itinatago ba ang WHOIS information ng wonder-day.com?
Ang karamihan ng modernong registrars ay nag-aaplay ng privacy protection bilang default.
Nasa security blocklist ba ang wonder-day.com?
Walang awtomatikong blocklist hits na na-rehistro para sa wonder-day.com.
Phishing website ba ang wonder-day.com?
Hindi nagsasagawa ng visual similarity checks ang aming scanner.
Anong mukhang risky tungkol sa wonder-day.com?
Para sa wonder-day.com, tinitingnan namin: edad 6.3 taon, SSL OK, registrar Beget LLC at hosting sa Russia.

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.

Vet your next domain in under 10 seconds.

No signup. No credit card. No hidden quotas.

Start a free check →